1. Nyumbani
  2. /
  3. Mapitio ya Chemchemi ya Maisha

Mapitio ya Chemchemi ya Maisha

Kutoka Duniani kote

Ushuhuda wa Chemchemi ya Maisha na watu halisi na matokeo halisi kwa kutumia FOL antioxidant kuongeza matone na kila aina ya dalili na hali ya matibabu.

Tafadhali kumbuka kuwa ushuhuda ufuatao unawakilisha matumizi ya kibinafsi ya watumiaji. Chemchemi ya Uzima sio dawa au tiba ya ugonjwa au maradhi yoyote. Ushuhuda na hakiki zifuatazo si madai ya matibabu, watumiaji pekee hupata uzoefu na matone ya virutubisho vya Fountain of Life antioxidant.

  • Angela
    Angela
    2020 02-26-
    google

    Nimekuwa na matatizo ya usagaji chakula/tumbo tangu mwishoni mwa Desemba 2019. Mnamo Februari 2020, nililazimika kuonana na daktari wa magonjwa ya tumbo kwa sababu masuala yalikuwa mabaya sana. Miongoni mwa vipimo vingine vingi na dawa nilizochukua na kupitia, pia alifanya uchunguzi wa elastografia ya ini yangu mnamo tarehe 12 Februari na akagundua kuwa ni juu ya wastani, kwa hivyo suala la ini lenye mafuta kati ya mambo mengine pia! Nilirudi leo kwa ziara ya kufuatilia kwa daktari na nikafanya uchunguzi mwingine wa elastografia ili kuiangalia tena. Daktari wangu alishangaa sana na kwa maneno yake mwenyewe ... "haiwezekani" Una ini ya mtoto mdogo .... na tumbo langu na masuala mengine ya usagaji chakula ni nzuri pia! Aliniuliza ni nini ninachochukua na mara tu nilipomwambia kuhusu FOL alikwenda kwenye kompyuta yake kuangalia sifa zake za dawa na akasema "Oh Wow"! Sina la kusema lakini sikuzote nilijua kuwa kulikuwa na kitu maalum kwa chemchemi yetu ya Uzima. ❤️❤️❤️

  • Dorothy
    Dorothy
    2018 05-17-
    google

    Ninaugua Multiple Sclerosis na Degenerative Disc Disease, pamoja na arthritis katika kila kiungo na mfupa uliovunjika. Walakini, katika miadi yangu ya hivi majuzi na daktari wangu wa neva ambaye ananishughulikia kwa MS, jambo lisilo la kawaida lilitokea. Aliniuliza ninafanya nini kwa sababu nilionekana "mzuri"! Mwendo wangu ulikuwa umeboreshwa sana na vipimo vingine vilithibitisha. Kwa kupungua kwa uvimbe, FOL imenirudishia maisha ya kawaida zaidi kuliko nilivyowahi kufikiria! Kama ilivyo kawaida ya miadi yangu na dawa ninazotumia, ilibidi niende kuandaa jopo kamili la kimetaboliki (vipimo vya damu). Mara tu majibu yaliporudi asubuhi iliyofuata, daktari wa neva aliniita mimi binafsi! Ninapaswa “Endelea kufanya kile unachofanya! Vitu hivyo (FOL) Huenda visiwe Madawa ya Kulevya, lakini hakika nimepata idhini yangu kwako kuitumia. Maabara zako zilirudi bora zaidi nilizowahi kuziona! Usithubutu kuacha kuichukua, hakika ni muujiza! Kazi nzuri." Nilimshukuru na kumwambia kwamba asiwe na wasiwasi kwani sikutaka kuacha kuichukua kwa sababu inafanya kazi kweli! Nimekuwa nikitumia FOL pekee kila siku tangu tarehe 14 Februari, 2018 Saa 7:37pm na manufaa yake ni makubwa kuliko ladha! Asante sana milele

  • anthea
    anthea
    2020 02-05-
    google

    Kwa miaka mingi, niliteseka na maumivu katika magoti. Nilijaribu kila aina ya dawa za juu ya kaunta .... dawa, liniment, mafuta, nk. Baadhi yao hawakufanya chochote kupunguza maumivu. Wengine walitoa misaada kwa muda. Siku moja nikiwa nachechemea nikipitia mjini, nilikutana na Dokta E. Nilimweleza maumivu niliyokuwa nikipata. Aliniambia niangalie naye baada ya wiki chache na atanipa kitu kwa ajili ya maumivu. Nilipoingia kumuona mwezi mmoja baadaye, alinipa chupa ya Chemchemi ya Uzima. Kwa kweli sikuamini kuwa ingefanya kazi, lakini niliichukua kama ilivyoelekezwa. Siku tatu baadaye, maumivu yalikoma. Sikuweza kuamini. Sijapata maumivu tangu wakati huo. Bado ninachukua FOL

  • Carmel
    Carmel
    2020 05-15-
    google

    Niliamka jumamosi ya tarehe 2 Mei nikiwa naumwa koo na nikajiuliza kwanini kwa sababu nachukua matone yangu ya FOL lakini nilisahau siku moja. Ndiyo, siku MOJA!!! Na siku chache zilizopita, nimekuwa na baridi kali, kutokwa na jasho, mafua puani na maumivu makali ya kichwa. Nimempigia simu daktari wangu kuona kama ni strep throat na si COVID-19 (coronavirus). Alisema kwa sababu ya dalili nilipaswa kupimwa, nilipimwa Jumanne na majibu yalirudi leo (Ijumaa). Hasi!!!! FOL ni bidhaa yenye nguvu sana lakini kuruhusu ulinzi wako chini na kusahau kuichukua kwa siku MOJA ni kitu ambacho sitafanya tena.

  • Kyrstine
    Kyrstine
    2020 09-09-
    google

    Kwa hivyo mnamo Aprili 2018 nilikuwa nimegundua vimeng'enya vyangu vya ini vilikuwa katika miaka ya 100 ambayo ilinipeleka kwa Idara ya Dharura, ingawa miezi michache kabla damu yangu ilikuwa ya kawaida. Julai niligundua kuwa nina sehemu 2 za kijeni zinazonifanya kuwa mbebaji na nina uwezo wa kukuza hemochromatosis (upakiaji wa chuma) na nikagunduliwa na ugonjwa wa ini usio na ulevi. Rafiki yangu alinishawishi kujaribu FOL baada ya mwaka mmoja wa kuniomba nijaribu. Kusema kweli, nilidhani ni bidhaa nyingine ya kashfa kwani nimejaribu bidhaa na lishe nyingi kwa miaka ambayo ilishindikana. Mara hii ya kwanza katika maisha yangu, niliweza kupoteza uzito kwa urahisi, ambayo ni muhimu katika kubadili NAFLD. Kuanzia Julai-Desemba, nimepoteza pauni 45... Ingawa Mtaalamu wangu aliniuliza nipunguze pauni 30 katika mwaka 1, nilifanya hivyo katika miezi michache. Biopsy yangu ya ini, iliyofanywa siku 2 baada ya siku yangu ya kuzaliwa ya 33 kugundua ini yangu karibu na kuwa na cirrhotic. Mnamo Februari, niligundua kuwa vimeng'enya vyangu vya ini vimerudi katika hali ya kawaida na chuma changu kiliinuliwa kwa 2%.

  • Fareeda
    Fareeda
    2020 08-27-
    google

    Chemchemi ya Uzima ni ya kushangaza! Mwanangu alikuwa na athari ya mzio (ambayo ilionekana kuwa kuumwa na wadudu) katika eneo lake la kibinafsi. Ilifanyika usiku mmoja na ana miaka 5. Nilikuwa nikishangaa, nikampeleka kwa daktari - waliamuru Peritoni na cream. Nilitumia lakini bado nilikuwa nimekata tamaa. Baadaye usiku huo ikawa kubwa zaidi. Chemchemi ya Uzima haipendekezwi kwa watoto. Walakini, kama mzazi, ni chaguo langu kutumia ... kwa sababu yote ni ya asili! Nilipaka chemchemi ya Uhai kwenye eneo lililoathiriwa. Rafiki yangu Virlin Muhammad alinikumbusha FOL na faida zake! Usikivu ulipungua kwa siku. Niliweka zaidi baadaye jioni hiyo, uvimbe ulikuwa umepungua wakati wa mchana. Uvimbe ulikuwa umetoweka kabisa Ijumaa usiku! Leo hana hisia wala uvimbe. Alhamdulillah. Kwa kweli niliamini FOL ilifanya kazi kwa sababu cream iliifanya kuwa bomba zaidi na nilikuwa nikishangaa! Sikuweka cream tangu Ijumaa asubuhi tu FOL. Ilikuwa ni uchungu kidogo kwake lakini aliendelea kusema "chemchemi ya maisha ilifanya kazi mummy!"

  • Marian
    Marian
    2020 09-21-
    google

    Nilipokuwa nyuma iliishia kwenye ajali ya gari na kugunduliwa kuwa na mtikisiko mnamo Machi 2018, dawa iliyowekwa ilikuwa KULALA, kulala na kulala zaidi na shughuli ndogo tu. Hakuna wakati wa kompyuta, hakuna safari za ndege, muda mdogo wa simu na skrini...kwa kweli chochote kilichohitaji shughuli za ubongo kilikuwa kikomo hadi kuvimba kwa ubongo wangu kulipopungua. Muda uliopendekezwa kwa hili ulikuwa miezi 6. Dawa pekee iliyopewa na daktari ilikuwa usingizi. Kitu pekee nilichotaka ni FOL yangu kwani nilijua ina mali ya juu ya kuzuia uchochezi na antioxidant!! Kuongeza matone yangu ya kila siku kutoka 10 kila asubuhi hadi matone 15 asubuhi na 10 jioni ilinisaidia kulala vizuri na vizuri kila usiku! Baada ya miezi miwili, daktari wangu alifurahishwa na majibu yangu na baada ya miezi mitatu daktari wangu alithibitisha kwamba ubongo wangu ulikuwa unaitikia kawaida na uvimbe ulikuwa umepungua!! Ninashukuru kwamba kwa kuongeza FOL yangu baada ya mgongano wa mwisho wa nyuma (wakati ubongo wangu ulisisitizwa), ulipunguza muda wangu wa kupona kwa 50%. Hilo lilisaidia uvimbe kwenye ubongo wangu kupungua ili niweze kuendelea na shughuli zangu za kawaida.

  • Michele
    Michele
    2019 08-02-
    google

    Nimepitia mengi. Nateseka na kifafa kilipoanza ningeingia kwenye kifafa na kushindwa kusonga mwili mzima, pia sikukosa siku....wiki shuleni kwa sababu maumivu ya kifafa pamoja na kuanguka yalikuwa mabaya sana. Ilifika wakati mama yangu aliitwa kila siku mahali pa kazi aje kunichukua nilipoenda shule kwa sababu nilikuwa nikipata kifafa na kuanguka mara nyingi sana. Nimekuwa na kifafa tangu nikiwa na umri wa miaka kumi na sasa nina miaka ishirini na saba, kwa hivyo ni zaidi ya miaka kumi na saba sasa. Nilianzishwa kwa FOL kuhusu nadhani mwaka mmoja uliopita au hivyo. Mama yangu alinunua na akaniambia nijaribu ndivyo nilivyofanya. Nilipoanza kuichukua mara moja kwa siku kwa siku tatu za kwanza niliweza kuhisi mabadiliko ndani yangu. Usiku wa kwanza nililala usiku mzima tofauti na kabla sijaanza. Kila siku iliyopita niliichukua nilikua bora na bora. Sikuweza kufanya mambo mengi peke yangu hapo awali lakini sasa ningeweza kuoga peke yangu, kutembea peke yangu, mambo mengi sana sasa. Huwa natumia hadi aina saba za dawa hapo mwanzo lakini hakuna kilichofanya kazi iliendelea kuniuguza zaidi lakini sasa ninatumia aina mbili za dawa pamoja na FOL kwa hivyo sasa imetulia kifafa. Niseme kwa watu ambao wanakabiliwa na jambo lile lile na FOL kama mimi kwamba ikiwa naweza kufika hapa unaweza kuwa na imani ndani yako kuwa unaweza kuifanya na pia kuamini mchakato huo.

  • Eljen
    Eljen
    2018 04-03-
    google

    Siku ya wapendanao 2018 nilipoanza kuchukua Fountain Of Life. Bidhaa hii ilibadilisha maisha yangu kwa njia nyingi. Nimekuwa nikisumbuliwa na Osteoarthritis ya shingo, maumivu ya muda mrefu ya chini ya mgongo, arthritis katika mikono yote miwili, reflux ya asidi, migraines na juu ya yote nilijeruhiwa mikono, viwiko na mabega. Nitaamka na maumivu na ugumu katika mikono yangu, shingo na mgongo. Mimi hubeba advil na dawa za maumivu kwenye mkoba wangu kila mahali ninapoenda. Na kisha FOL ilitokea! Ingawa sio tiba, au dawa au matibabu bidhaa hii ina nguvu sana. Saa chache tu baada ya kuchukua matone yangu, niliamka kama mtu mpya. Hayo mambo niliyotaja hapo juu yote yametoweka. Fikiria kuamka bila maumivu, ugumu na reflux ya asidi. Nina nguvu zaidi sasa, nywele zangu zinakua tena na ninaweza kwenda kwenye mazoezi tena. Hii ni bidhaa ya "Godsend". Sijawahi kuondoka nyumbani bila hiyo.

  • Rosemary
    Rosemary
    2020 03-10-
    google

    Nimekuwa nikichukua FOL kwa takriban mwezi mmoja sasa na nimeona maboresho kadhaa. Mimi ni mwathirika wa saratani mara mbili na nilikuwa na miezi 5 ya kemo msimu wa joto uliopita na nilianza kutumia Tamoxifen Septemba iliyopita ambayo ilileta joto kali. Mambo ambayo nimeona kuwaka kwangu moto huwa mara kwa mara na huwa chini sana ninapokuwa na moja nywele zangu zimekuwa zikikua kwa kasi viwango vyangu vya nishati ni bora kuvimba kwangu (kuliachwa na chemo) hupungua kwa angalau 50% ufizi wangu ulikuwa fujo na damu nyingi. Nilikaa kwenye njia ya kupiga mswaki meno yangu mara 2 kwa siku lakini sikuanza kupiga floss au kutumia pik yangu ya maji. Baada ya wiki mbili za kuchukua FOL na kusugua baadhi kwenye ufizi wangu, wao akalipa haki juu! Hakuna nyekundu au damu. Pink na kamilifu. Hata si mzaha! Kwa hakika sijui ni athari gani FOL ina athari kwa seli zozote za saratani ambazo zinaweza au bado hazijaelea katika mwili wangu, lakini kwa kuzingatia maboresho ambayo nimeona katika siku 30, ninabaki na matumaini?

  • Tammy
    Tammy
    2020 01-13-
    google

    Wakati wa kuanguka, mwili wangu wote umebadilika ... na ilianza na chupa 1 ya Chemchemi ya Uzima. Ngozi yangu ni safi, inang'aa na ina umri mdogo. Hakuna mifuko tena chini ya macho yangu!! Nywele zangu ni nene na zinang'aa sana. Nishati yangu iko juu, na hamu yangu imepungua! Shinda ushindi...!!! Mipandauso yangu imetoweka kabisa 100%!!(Sitajificha tena gizani na vifurushi vya barafu machoni mwangu nikingojea tembe za dawa) Wasiwasi wangu umetoweka 100% Haya ni maisha yangu, na nina furaha zaidi ya mwezi. pamoja na FOL!!

  • Anthony
    Anthony
    2019 12-09-
    google

    Nilianza kutumia FOL, 12 Okt 2019. Hapa kuna matumizi mazuri. Nilipata hemorrhoidectomy miaka 10 iliyopita, kwa miaka 2 iliyopita, nimekuwa nikipata bawasiri zilizovimba (ukubwa wa nyanya ndogo) kila ninapohema asubuhi. Hata nilipata kutokwa na damu mara kadhaa katika miezi michache iliyopita. Kusubiri tu upasuaji mwingine ikiwa unaendelea. Kwa mshangao wangu, baada ya kutumia Chemchemi ya Uzima, kwa siku 2 tu kwa mdomo, niliona upunguzaji mkubwa wa saizi… sasa niko kwenye siku yangu ya 13 na ninaendelea kupunguza ukubwa. Bidhaa ya Kustaajabisha… Uzoefu wa kustaajabisha.. Sasa nina uhakika, upasuaji huo hautawahi kutokea.. Nadhani, baada ya siku chache, nitaujaribu kimsingi ili kuharakisha utendakazi.. hiyo ndiyo nguvu ya FOL kama wakala wa ajabu wa kuzuia uchochezi… Asante kwa FOL.

Uhakiki wa Chemchemi ya Maisha Yafichuliwa

Bonyeza kitufe cha "Nunua Sasa" - Linda na Uhifadhi Afya Yako.
Bei zote ni USD. (Usafirishaji BILA MALIPO Marekani, Kanada)

beji za uaminifu nambari kubwa ya npn ya canada
orodha
kosa: Ukiukaji wa hakimiliki utaripotiwa!